Art Deco Sanya NFT a cikin firam ɗin hoto na itace ta hanyar wifi ta wayar APP
Ana iya amfani da NFTs a cikin filaye masu faɗin gaske saboda kawai wakilcin dijital ne na mallaka.An sami ci gaba sosai, musamman a fannin fasaha da wasanni.Lura cewa zane-zane na dijital da abubuwan wasan yanki ne kawai na babban nau'in tattarawar NFT.Har ila yau, akwai alamun zamantakewa masu tasowa, waɗanda kuma suna cikin nau'in alamomin da ba su dace ba, ko kuma suna da alaƙa da su.Art NFTs na iya sauƙaƙe ikon rarrabawa.
Ma'amaloli na NFT suna ƙyale masu ƙirƙira su sami wani takamaiman kaso na samun kuɗi daga duk ma'amaloli na hannu ta hanyar cikakken atomatik.A cikin zane-zane na gargajiya, masu fasaha yawanci ba sa amfana daga cinikin hannu na biyu.Fasahar shirye-shirye wani ra'ayi ne mai ban sha'awa, inda ayyukan fasaha za su iya haɗa bayanan kan sarkar don sabunta wasu fasaloli ko halayen aikin.Alal misali, wanda zai iya ƙirƙirar wani yanki na fasaha wanda mahallin zai canza idan farashin ether ya wuce wasu darajar dala.Akwai yuwuwar ƙirƙira marasa ƙima.
Tambaya ta gama gari game da fasahar dijital ita ce: menene yake yi?Ana iya nuna waɗannan ayyukan a cikin tsari na zahiri a cikin firam ɗin hoto na dijital don mutane su ji daɗi.Mawaƙin dijital Beeple ya sayar da alamun zahiri da ke ɗauke da NFTs na dijital kuma ya sami $3.5 miliyan a cikin wani gwanjo a kasuwar Nifty Gateway.
Hakanan za'a iya nuna zane-zane na dijital a cikin tarin abubuwa, kamar shafin bayanin martaba na SuperRare, da kuma cikin duniyoyi masu kama-da-wane.Cryptovoxels shine duniyar kama-da-wane inda masu amfani zasu iya siya da siyar da ƙasa azaman NFTs.Yayin da wuraren zahirin gaskiya suka zama mafi shahara, nunin fasahar dijital za ta zama gama gari.Wannan da kashe kuɗi akan abubuwan wasan don daidaita yanayin halayen wasan sun riga sun zama masana'antar biliyoyin daloli.
Shakku na gama gari shine mutane na iya ɗaukar hoto, ko kwafi, don haka ba lallai ba ne.Kowa na iya ɗaukar hoto na Mona Lisa, ko ƙirƙirar kwafin Mona Lisa, amma ba aikin ɗan wasan ba ne.
Amfani da NFTs, zaku iya tabbatar da sahihanci da juriya na abubuwa.
Lokacin aikawa: Juni-21-2022